Mjadala: Milenia – Bila urafiki [LA2]

Siku hizi unaweza kujaribu kuuza sura ya tovuti hatari zaidi, na zaidi na zaidi ni kujaribu demonize vyombo vya habari vya mtandao picha udhibiti zaidi juu yake kujaribu kuingiza hofu ili watu ambao hawaelewi wakati wote kuwa hii ni Tunatoa wito Internet na jinsi inavyofanya kazi, kugawa maoni kwa faida ya wale ambao wana uwezo na kigezo kinachojulikana kuamua.

Nadhani ni silaha wenye makali pande mbili, na ni kwamba inaweza kuwa mshirika bora kama tunatumia vizuri, Lakini kwa kuwa tunahitaji kuelewa kwamba ni, na sio. Kwa bahati nasibu michache ya siku iliyopita classmate alimtuma kwangu hii njia ya televisheni mjadala.

Ni kweli kuna tishio kwamba? Je kweli tunataka kubadili ulinzi wetu faragha?

Pia ulinzi haupo na kwamba mwishoni, na tu baada ya ni kupatikana kwa watu na fedha za kutosha, Kama watu ambao unaweza kudumisha siri fulani katika vipengele fulani vya maisha yake kutokana na hali yake.

Dhati kuamini kwamba wao ni hatua rahisi kuwafanya watu kuuliza kwa ajili ya kudhibiti, badala ya kulazimisha kwa nguvu, na nadhani kwamba ni kuweka sisi hofu katika nafasi ya IT, Jinsi hadi siku nne zilizopita walikuwa usalama wa taifa na ugaidi.

Sisi lazima kuwa makini sana kutoa katika hii aina ya kitu, na zaidi linapokuja suala la uhuru, na baadhi yetu sisi yatakuwa magumu sana kutathmini yao, kwa sababu huzaliwa nao na si kufikiria ya nini ni kutoa, na inachukua ya kushinda. Lakini vinaweza kuifanya kwa urahisi milinganisho kwenye ulimwengu wa kimwili… Kwa kifupi, ni muhimu sana ili kutathmini na huduma kwa ajili yao jinsi wanastahili.

Je, wao kupata kuwashawishi watumiaji wa Internet kihafidhina zaidi?? Ninakuahidi kwamba katika suala hili nimesikia kusema kila kitu.

Kama wewe kama wewe Nifuate Mtandao wa Twitter, Facebook, Google + au kushiriki na vitufe chini ya chapisho hili.

Jibu

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *

*