Tofauti kati ya watapeli na Crackers ni kubwa

Kila siku katika habari za Tovuti Ninaona kwamba ni kuhusiana na neno Hacker na ya cyberdelito, na wachache ni wale ambao wanatumia neno Mkate mkavu kurejelea wahalifu nyuma ya keyboard na kuonyesha, na kuingia hii, ningependa kutoa maoni yangu juu ya jambo hili.

picha (4)AAA
Ni kitu ambacho unanisumbua kutosha si kusema mengi, Tangu ya Hacker sio uhalifu wowote, Nadhani kwamba nini bora Inafasili kwa na Hacker ES: shauku kuhusu kazi yako au hobby na ambayo kufuata na kujifunza kama wengine kufanya wala hukubali mipaka ya wengine bila kukagua kwanza, kwa sababu wote na yenyewe, kupata maarifa moja kubwa.

Ni mtu ambaye anataka kwenda zaidi ya, ndogo kwamba dissects yao toys kuona jinsi ni kufanywa na shauku kwa ajili ya kuboresha yao, pia ni ndogo Hacker. Ambayo marafiki zake kucheka, kwa sababu badala ya kununua rubani na, wanapendelea kufanya hivyo na yenyewe yenyewe na kuchukua mwaka kupata kufanya ni kuruka badala ya kununua ni na kuanza kufurahia ya ya, Lakini hiyo ni kwa sababu labda ya Hacker kufurahia kufanya hiyo unaweza kutumia, kubuni kwamba unaweza kununua.

Sadifisha kila siku bila kufuata, kuwakamilisha viumbe yao na kujaribu kuboresha wale wengine katika jitihada kwa ajili ya hekima na kuboresha teknolojia ya kutoa huduma kwa jamii.

Na ni kwa kuwa yule ambaye tunahitaji Watapeli ambao wanapendelea kwenda zaidi zaidi na kuelewa jinsi yote kazi. Jinsi ni alifanya, kama mapumziko na jinsi ni kutengeneza, hivyo mtandao badala ya kuwa walaji tu.

Tangu watu kama wao mimi ingekuwa kamwe zilikuwepo Tovuti, wala sisi ingekuwa chini ya usalama katika mtandao huu bila sheria, na kama mwalimu mwema alitufundisha kunukuu kishazi kutoka movie Spiderman: nguvu kubwa huleta jukumu kubwa.

Lakini hata kwa ukamilifu huu wavu wa scammers, wezi, kumpinga, pedophiles na mifano mengine ya aina hii tunahitaji wataalamu uzoefu ambao kuelewa suala hili na ni upande wa watumiaji kuwa bila kinga, tangu iliyowekwa katika faida yetu kwa njia ya mtu, anatuonya kuwa tuwe kama kitu huenda makosa na kutambua, na hata baadhi ya watu kuishia kushukuru neema kukemea wakati wao lazima angalau kuwakaribisha bia na ya tatizo kubwa kwamba labda aliyewarehemu ya udadisi na hamu ya kujifunza kutoka kwa Hacker.

Ya Watapeli wao ni wa mfumo wa kinga Tovuti.

~Keren Eleazari

Kama wewe kama wewe Nifuate Mtandao wa Twitter, Facebook, Google + au kushiriki na vitufe chini ya chapisho hili.

Jibu

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *

*