Kizazi kilichopotea katika Hispania na Ulaya [Ya 2]

Wiki hii nimekuja na whim ya kuteseka kwangu, ili kuweza kupumzika na kuwa na muda zaidi kitandani, kwa sababu kasi yangu ya maisha wakati wa mwaka ni kitu kwamba mimi siwezi Wacha na kiasi cha kazi ambayo ni chini ya. Hivyo nilikuwa na muda wa kutosha wa kuona filamu za hali halisi, mikutano, video, nk…

Hii ni moja ya zaidi kilishika mawazo yangu, miongoni mwa mambo mengine inaonyesha hali ya kusikitisha ambayo sisi ni vijana karibu katika Hispania ya kumaliza masomo yetu.

Si kusema ya usalama wa tarakilishi, Lakini kama kumbukumbu imefanywa kwa ya mitandao ya kijamii na hizi faida kwetu na kutudhuru, lazima kuzitumia kwa usahihi na kwa faida yetu kuwa mmoja jamii imeunganishwa na kufurahia uwezekano kwamba sisi kutoa. Mkuu lakini kuzuia udhibiti nasi na kujiingiza, au kufanya biashara na data yetu (na sio conspiranoya).

Daima kudai haki zetu na uhuru wetu.

Katika suala la utafiti, Binafsi Nadhani kwamba mengi ukosefu wa kazi ambayo ipo lazima kutumia muda na kujifunza kutufanya kuwa mtaalamu, kuwa makini ili wakati kwamba ndoto nafasi, au angalau thamani, Tuna nini cha kutoa na tunaweza kuchagua na. Na pia kukua kama watu na kuchunguza na kuendeleza wenyewe, au ambaye anajua, Labda tuanze na mradi wetu wenyewe.

Angalau mimi si kuishi hewa alikaa siku zote kwenye kitanda bila kufanya kitu zaidi kuliko kuangalia TV au angalia ukuta. Bila yangu “vyungu” (kama wanasema mama yangu na mpenzi wangu) wala utafiti wangu si kufikiria kwamba angeweza kuwa na furaha kikamilifu.

Je, unafikiri?? Wewe maoni kuihusu.

Kama wewe kama wewe Nifuate Mtandao wa Twitter, Facebook, Google + au kushiriki na vitufe chini ya chapisho hili.

Kutusaidia kufikia wasomaji zaidi Share on LinkedInShare on FacebookTweet about this on TwitterShare on Google+Email this to someone

Jibu