Kuwa makini na kufanya sampuli katika mitandao ya kijamii, unaweza kukamilisha wazi

Hufanya takriban wiki moja nimeona hii video, sasa tayari virusi kwamba kupendekeza kila mmoja na kila mmoja wenu kwamba unaweza kuona kama bado hawajafanya hivyo, kati ya taarifa za Facebook na kichwa ifuatayo: Kuangalia hii video ya kushangaza hadi kuondoa Facebook

Kampeni hii ya mwamko wa kumbukumbu katika Brussels (Ubelgiji) Mimi walipenda tangu kamera siri katika ya “Nafikiri Ni nini basi hutokea kwa kuwa Mkurugenzi wa kinachoonekana kuwa mafia na Mkate mkavu kwa mtindo safi zaidi Data Broker ’ s“, watu kuelewa vyema kwamba somo ya kiungo kwa kitu inajulikana kama anayetabiri mambo mazuri.

Mwenyewe wakati mimi kujaribu kuelezea kwa mtu kuelewa mada sana kitu kuhusiana na sayansi ya kompyuta, Mimi kujaribu kurahisisha kutosha hivyo Sidhani kwamba mimi ni kuzungumza juu katika lugha baadhi weird, kuvunja mbali maneno matupu kwamba wanasayansi wote ya ngamizi lazima aina ya msalaba kati ya Sheldon Cooper ya “Nadharia ya Big Bang” na Falete kula sehemu.

Kawaida hii kupata kuelezea vitu bila jargon na kufanya mlinganisho wa vitu zaidi kila siku kwa ajili ya mtu huyo tangu kuelewa kiini cha kile tunachotaka kusema, na kwa ufupi, ambayo tunazoziita ni zaidi ya kutosha kwa ajili ya hali hizi.

Katika tukio hili la taswira (au seti ya yao kutangazwa katika mfululizo katika kesi hii) ni thamani maneno zaidi ya elfu.

Pia wakati unaweza kuvuta blanketi kwa njia hii husababisha aina ya mshtuko katika walioathirika kuifanya kuondoka hit yake “Ukanda salama wa kuaminika” (kama ilivyo katika matangazo ya kawaida ya DGT ya iliyotolewa hapa katika Hispania), na mmenyuko huu kisaikolojia (simu yake) a mi parecer lo que provoca es un gran impacto que como consecuencia hace que el susodicho se vaya a casa pensando en ello y siga dándole vueltas las próximas horas y quizás también los próximos días.

Katika hitimisho, Hii ni video ambayo niko radhi kufundisha hata kwa mama yangu, na natumaini katika wiki ijayo au miezi kuonekana kampeni zaidi ya urefu wa hii kuelimisha jamii na hivyo kutembea, wote kwa pamoja kuelekea mtandao salama zaidi.

Hadi hivi karibuni watembea kwa miguu!

Kama wewe kama wewe Nifuate Mtandao wa Twitter, Facebook, Google + au kushiriki na vitufe chini ya chapisho hili.

Jibu

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*