Hatua ya kwanza ya hii mtembezi.

Kuanza hii blog wafu, na Je Unaweza sasa kuona kuwa upya…

Ulikusudiwa kuwa zaidi wakfu kwa tovuti ya usalama wa tarakilishi, Lakini sasa wameweza aliamua kwamba itakuwa kona yangu ya unafuu juu ya masuala haya.

Pia itakuwa kwenye hii tovuti ndogo kwa yalijitokeza hatua zangu na tripping wangu, ziara mkuu maze kwamba angalau kwangu mimi ni ulimwengu wa usalama wa tarakilishi.

watembea kwa miguu

Msalaba zaidi hata…

Kutusaidia kufikia wasomaji zaidi Share on LinkedInShare on FacebookTweet about this on TwitterShare on Google+Email this to someone

Jibu